
Thank you for your time! We would love you to share your thoughts

with us on socials: @bigedconvo - #BigEdConversation

Una matumaini gani ya elimu katika miaka 10 ijayo kwa maneno
matatu? *

Mwanafunzi au kijana (chini ya miaka 25)
Mzazi/mlezi wa mwanafunzi
Mwalimu
Kiongozi wa serikali
Mtu mzima (siyo mwalimu au kiongozi wa serikali)

Wewe ni nani? *

Unaishi nchi gani? * 

Kujiandaa kwa elimu ya juu (mfano chuo kikuu, chuo cha amali, n.k.)
Kujenga ujuzi wa kufanya kazi
Kuwa raia na mwanajamii muwajibikaji
Kujitambua na kujenga uwezo wa kupatana na wenzake
Nyengine (tafadhali elezea)

Kwa mtazamo wako tafadhali tuambie, je unaamini lipi ni lengo
muhimu zaidi la elimu? *

Ni wakati gani unaridhika zaidi na elimu? Wanafunzi wanapokuwa *

Kujitambua na kupatana na wenzake
Kushiriki katika huduma za kijamii
Kujifunza ujuzi kwa kazi
Kupata alama nzuri kwenye masomo/mitihani
Nyengine (tafadhali elezea)

Je, maoni yako ni nini kuhusu lengo la
elimu? Ongeza kauli yako na uone
fikira za wengine.


